இசையமைப்பாளர் பிருத்வி சந்திரசேகர், சமீபத்திய பரபரப்பான வெற்றிப் படமான ‘கனெக்ட்’ படத்திற்காக தனது மனதைக் கவரும் இசையமைப்பிற்காக மிகப்பெரிய பாராட்டுகளைப் பெற்றுள்ளார். நயன்தாரா, சத்யராஜ் மற்றும் அனுபம் கெர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ள இந்த சமீபத்திய வெளியீடு, விமர்சகர்கள் மற்றும் திரைப்பட ஆர்வலர்கள் மத்தியில் ஒரு அற்புதமான வரவேற்பைப் பெற்று வருகிறது. குறிப்பாக, ப்ரித்வி சந்திரசேகரின் இசையமைப்பானது உணர்வுபூர்வமான சாரத்தை தீவிரப்படுத்திய உயர்மட்ட வேலைகளுக்காக கவனிக்கப்பட்டு பாராட்டப்பட்டது.

பிருத்வி சந்திரசேகர் தனது எட்டு வயதிலேயே பியானோ வாசிக்கத் தொடங்கி, 11 வயதிலேயே கச்சேரிகளில் ஈடுபடத் தொடங்கியதால், ஒரு இசைக் கலைஞராகப் போற்றப்பட்டார்.

அவர் கிரிம்சன் அவென்யூ ஸ்டுடியோவின் ம் உந்து சக்தியாக அங்கீகரிக்கப்பட்டது மட்டுமல்லாமல், பாஸ்டனில் உள்ள மதிப்புமிக்க பெர்க்லீ இசைக் கல்லூரியின் முன்னாள் மாணவரும் ஆவார், மேலும் பியானோ இசை தொகுப்பு மற்றும் திரைப்பட ஸ்கோரிங் ஆகியவற்றில் இரட்டை மேஜர் முடித்துள்ளார். மிக்ஸிங் படிக்கிறார்

பிருத்வி ரதீந்திரன் ஆர் பிரசாத் இயக்கிய ‘பூமிகா’ என்ற தலைப்பிலான சுற்றுச்சூழல்-திகில் கலந்த திரில்லரில் தனது சிறந்த இசை அறிமுகத்திற்கு நம்பமுடியாத வரவேற்பைப் பெற்றார். ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் நாயகியாக நடித்த இந்தப் படத்தை ஸ்டோன் பெஞ்ச் பிலிம்ஸ் படத் தயாரிப்பாளர் கார்த்திக் சுப்புராஜ் தயாரித்துள்ளார். படத்தின் காட்சி மற்றும் கதை அம்சங்களை மேம்படுத்துவதில் இசை ஒரு ஒருங்கிணைந்த பங்கைக் கொண்டிருந்தது. விமர்சகர்கள் மற்றும் இசை ஆர்வலர்கள் அவரது இசைப் பணி ஒரு சர்வதேச பனாச்க்கு சொந்தமானது என்று மேற்கோள் காட்டினர். ‘மன்னென்’ என்ற கடினமான பாடலைத் தவறவிடக்கூடாது

ஜூலை 2022 இல் வெளியான மலையாளத் திரைப்படமான ‘வழக்கு’ திரைப்படத்திற்கான அவரது இசையமைப்பானது, கொரியாவின் மதிப்புமிக்க சர்வதேச திரைப்பட விழா FFSA-SEOUL 2022 க்கு அதிகாரப்பூர்வமாகத் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது. இப்படம் கேரளாவின் 27வது சர்வதேச திரைப்பட விழாவில் திரையிடப்பட்டது குறிப்பிடத்தக்கது.

பிருத்வியின் சமீபத்திய பரபரப்பான ஹிட்டான ‘கனெக்ட்’ பாடல் ஸ்பெல்பைண்டிங் ரீ-ரெக்கார்டிங்கிற்காக மட்டுமல்ல, தேசிய விருது பெற்ற அப்பா-மகள் பாடகர்களான உதாராவின் ‘நான் வரைகிற வானம்’ பாடலுக்கு பாராட்டுக்களைப் பெற்றுள்ளது.

பல திட்டங்கள் தயாராகி வருகின்றன, அவற்றைப் பற்றிய அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புகள் அந்தந்த தயாரிப்பு நிறுவனங்களால் விரைவில் வெளியிடப்படும்.

https://chennairoyalcinema.com/wp-content/uploads/2023/01/3d69fd7a-5367-4f64-97d0-e57ca7a66824-768x1024.jpghttps://chennairoyalcinema.com/wp-content/uploads/2023/01/3d69fd7a-5367-4f64-97d0-e57ca7a66824-150x150.jpgrcinemaசினிமா செய்திகள்இசையமைப்பாளர் பிருத்வி சந்திரசேகர், சமீபத்திய பரபரப்பான வெற்றிப் படமான ‘கனெக்ட்’ படத்திற்காக தனது மனதைக் கவரும் இசையமைப்பிற்காக மிகப்பெரிய பாராட்டுகளைப் பெற்றுள்ளார். நயன்தாரா, சத்யராஜ் மற்றும் அனுபம் கெர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ள இந்த சமீபத்திய வெளியீடு, விமர்சகர்கள் மற்றும் திரைப்பட ஆர்வலர்கள் மத்தியில் ஒரு அற்புதமான வரவேற்பைப் பெற்று வருகிறது. குறிப்பாக, ப்ரித்வி சந்திரசேகரின் இசையமைப்பானது உணர்வுபூர்வமான சாரத்தை தீவிரப்படுத்திய உயர்மட்ட வேலைகளுக்காக கவனிக்கப்பட்டு பாராட்டப்பட்டது. பிருத்வி...